Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-1100

OPT-1100 Gigabit media converter supports two types of media for network connection such as 1000Base-T and 1000Base-SX/LX fiber.The media converter is used to convert one type media signal to other type equivalent that allows two types of segments to be connected easily and inexpensively. The Converter can be used as a standalone unit or as a slide-in module to the 19" converter rack (up to 16 units) for use at a central wiring closet.
(5/ 19 bởi 8817 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4589
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Thông số kỹ thuật: Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-1100

OPT-1100
Gigabit media converter supports two types of media for network connection such as 1000Base-T and 1000Base-SX/LX fiber.The media converter is used to convert one type media signal to other type equivalent that allows two types of segments to be connected easily and inexpensively. The Converter can be used as a standalone unit or as a slide-in module to the 19" converter rack (up to 16 units) for use at a central wiring closet.


Key Features

■ Support 1000Base-T and 1000Base-SX/LX
■ Standalone or composite application
■ RoHS Compliance
Technical Specification

■ Standards Compliance: IEEE 802.3z AB 1000Base-T, 1000Base-SX/LX
■ Data Transfer Rate¡G2000Mbps for Full-duplex at 1000Mbps speed
■ Cable
■ UTP Cable: Cat. 5 cable and up to 100m
■ Fiber Cable:
■ 1000SX¡G50/125, 62.5/125, or 100/140£gm multi-mode
■ 1000LX¡G8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125£gm single-mode
■ Flow Control
■ TP NWay
■ Fiber 1000 Full-duplex at Auto or Force-mode
■ LED Indicator: FX LINK, FX FDX, TP LINK, TP FDX, ACT, PWR
■ Power Requirement¡[email protected]
■ Ambient Temperature¡G0~50¢XC
■ Humidity¡G5~90%
■ Dimensions¡G26.2(H) x 81(W) x 105(D) mm
■ Weight:0.5kg
■Certification: FCC Part 15 Class A & CE Mark
■Safety: CE

Ordering

Model No. Description
OPT-2100 1000M Multi-mode 850nm 550m
OPT-2100S20 1000M Single-mode 1310nm 20km
OPT-2100S40 1000M Single-mode 1310nm 40km
OPT-2100S80 1000M Single-mode 1550nm 80km
OPT-3100S20 1000M Single-mode WDM 1310/1550nm 20km
OPT-3100S40 1000M Single-mode WDM 1310/1550nm 20km

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao bạn nên mua Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-1100 tại Hợp Nhất?
HOPNHAT.CO nhà phân phối Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-1100 uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-1100 được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-1100 chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-1100 kém chất lượng từ HOPNHAT.CO
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-1100 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Bộ chuyển đổi quang điên Multimode Opt-1100 chính hãng