Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Bộ chuyển đổi tín hiệu Analog sang Digital 2 kênh HHD-G2P

Bộ chuyển đổi Analog sang Digital 2 kênh (2 sợi quang) chuyển đổi tín hiệu thoại (RJ11) sang quang và ngược lại. Sử dụng cáp quang Singlemode hoạt động trên bước sóng 1310nm - 1550nm khoảng cách truyền dẫn đến 20Km.
(5/ 19 bởi 1460 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4839
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Bộ chuyển đổi Analog sang Digital 2 kênh HHD-G2P hãng G-NET

Bộ chuyển đổi tín hiệu Analog sang Digital 2 kênh hãng G-NET được thiết kế với 2 cổng sử dụng để chuyển đổi tín hiệu đến thiết bị Telephone qua đầu dây RJ11. Bộ chyển đổi quang thoại 2 kênh hoạt động trên nền tảng cáp quang Singlemode có khoảng cách truyển mặc định 20km và có thể lên tối đa đến 120km.

Converter Analog sang Digital HHD-G2P sử dụng cáp quang Singlemode và hoạt động trên bước sóng 1310nm – 1550nm, sử dụng đầu kêt nối FC hoặc có thể tùy biến thành các loại đầu nói SC ,ST tùy biến theo nhu cầu sử dụng.

Mặt sau bộ chuyển đổi quang thoại 2 kênh

Hình ảnh: Mặt sau bộ chuyển đổi quang thoại 2 kênh

Bộ chuyển đổi Analog sang Digital hãng G-NET HHD-G2P hoạt động bằng cách nhận tín hiệu từ Ethernet Switch thông qua một thiết bị chuyển nguồn đến Telephone Converter và chuyển đổi tín hiệu ra các đầu RJ11 là các thiết bị telephone kết nối.

Telephone Converter HHD-G2P bộ chuyển đổi quang thoại hãng G-NET có đầy đủ các thông tin như Logo, các ký hiệu và hệ thống đèn LED hiển thị trạng thái hoạt động và tốc độ đường truyền giúp bạn dễ dàng kiểm soát và theo dõi khắc phục khi có sự cố.

Một bộ Telephone Converter 2 kênh sẽ bao gồm 2 chiếc converter tách rời trong đó một cái là đầu nhận và cái còn lại là đầu phát. Hai cạnh bên được đột lỗ lưới giúp thông thoáng khí nóng tốt hơn. Ngoài các đặc điểm thông dụng mặt dưới bộ chuyển đổi quang thoại HHD-G2P còn có tem chứa đầy đủ các thông tin chính về sản phẩm.

Thông số kỹ thuật cơ bản với bộ chuyển đổi Analog sang Digital HHD-G2P

Cổng điện thoại

+ Phương pháp mã hóa và giải mã: Bộ mã hóa PCM / 24 bit

+ Điều khiển tín hiệu: hỗ trợ tín hiệu trong dải trong suốt

+ Giao diện thiết bị đầu cuối giao tiếp: điện thoại thông thường, trao đổi SPC, đường dây điện thoại công cộng

+ Kết nối: điểm tới điểm, tel đến tel hot-line, tel và kết nối trao đổi SPC

+ Đầu nối: RJ11

Cổng sợi quang

+ Đầu nối: FC

+ Kiểu sợi: chế độ sợi đơn mode ( sợi cáp Singlemode ) 9/125um

+ Khoảng cách: 0 ~ 120KM

+ Bước sóng: 1310 / 1550nm

Đặc điểm kỹ thuật điện

+ Công suất đầu vào: AC 100 ~ 240V, AC / DC 12 ~ 48V (tùy chọn)

+ Công suất đầu ra: DC5V2A

+ Sóng gợn sóng: ≤ 20mW

+ Tiếng ồn: ≤ 50mW

+ Bảo vệ nguồn: quá áp và bảo vệ quá dòng

+ Công suất tiêu thụ: ≤ 5W

Môi trường hoạt động

+ Nhiệt độ làm việc: -20 ~ + 70C

+ Nhiệt độ lưu trữ: -10 ~ + 85C

+ Độ ẩm làm việc: 0 ~ 95% không ngưng tụ

Telephone Converter HHD-G2P , bộ chuyển đổi Analog sang Digital 2 kênh chính hãng đầy đủ CO, CQ , Bảo hành 24 tháng được cung cấp bởi Hợp Nhất chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường.

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao bạn nên mua Bộ chuyển đổi tín hiệu Analog sang Digital 2 kênh HHD-G2P tại Hợp Nhất?
HOPNHAT.CO nhà phân phối Bộ chuyển đổi tín hiệu Analog sang Digital 2 kênh HHD-G2P uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Bộ chuyển đổi tín hiệu Analog sang Digital 2 kênh HHD-G2P được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Bộ chuyển đổi tín hiệu Analog sang Digital 2 kênh HHD-G2P chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Bộ chuyển đổi tín hiệu Analog sang Digital 2 kênh HHD-G2P kém chất lượng từ HOPNHAT.CO
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Bộ chuyển đổi tín hiệu Analog sang Digital 2 kênh HHD-G2P tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Bộ chuyển đổi tín hiệu Analog sang Digital 2 kênh HHD-G2P chính hãng