Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây nhảy quang Singlemode FC/APC – FC/UPC

Dây nhảy quang FC/APC – FC/UPC: Truyền hình ăng-ten cộng đồng, hoạt động thiết bị cuối, các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang, các lắp đặt ở nhà, các mạng diện rộng (WANs).
(5/ 19 bởi 23108 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4574
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Dây nhảy quang Singlemode đầu cắm FC/APC - FC/UPC Chính hãng

Dây nhảy quang FC/APC-FC/UPC được sử dụng phổ biến tại các công trình mạng sever, nhờ vào khả năng truyền tải kết nối nhanh và dễ dàng lắp đặt patch cord FC-FC được dân IT sever tin tưởng và sử dụng rất nhiều.

Với đầu cắm tiêu chuẩn APC và UPC sản phẩm này được sử dụng để kết nối giữa các bộ chuyển đổi quang điện với nhau.

Tổng quan thiết kế

Dây nhảy quang FC/APC - FC/UPC được thiết kế với đường kính 3mm với mành xanh lá cây. Hai đầu kết nối cua thiết bị là 2 đầu tiêu chuẩn FC/APC (xanhlá cây) và đầu FC/UPC (xanh lá cây)

>>Tìm hiểu thêm: Các chuẩn đầu dây nhảy Singlemode và tính năng của từng dòng

Dây nhảy FC/APC - FC/UPC là dây đơn mốt và có bước sóng hoạt động trong khoảng 1310, 1550 nm, độ uống cong lớn nhất của dây nằm ở khoảng 3cm. Dây Singlemode FC/APC - FC/UPC có độ duy giảm tín hiệu nằm trong khoảng 0.dB và quy định lực căng lớn nhất là 90 N/cm cũng như lực nghiền nát ở khoagr 500N/cm.

Độ dày của dây được chia thành 2 lớp với 2 thông số tiêu chuẩn như sau: lớp lõi 9 microns, lớp vỏ 125 microns, vỏ được làm bằng nhựa PVC chống đứt và chịu lực tốt.

Tính năng của dây

- Tính năng chính và mục đích sản xuất ra Dây nhảy FC/APC - FC/UPC là giúp khách hàng có thể dễ dàng kết nối và truyền tải tín hiệu từ các thiết bị nhận phát khác nhau.

- Dây nhảy Single FC-FC là thiết bị giúp khách hàng có thể nâng cấp hệt thống hạ tầng mạng của công ty doanh nghiệp lên chuẩn mạng truyền tải quang.

Thông số kỹ thuật chi tiết

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang Singlemode FC/APC – FC/UPC tại Hợp Nhất?
HOPNHAT.CO nhà phân phối Dây nhảy quang Singlemode FC/APC – FC/UPC uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC/APC – FC/UPC được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC/APC – FC/UPC chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC/APC – FC/UPC kém chất lượng từ HOPNHAT.CO
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC/APC – FC/UPC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Dây nhảy quang Singlemode FC/APC – FC/UPC chính hãng