Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây nhảy quang Singlemode FC/PC – ST/PC

Dây nhảy quang FC/PC – ST/PC : Truyền hình ăng-ten cộng đồng, hoạt động thiết bị cuối, các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang, các lắp đặt ở nhà, các mạng diện rộng (WANs).
(5/ 19 bởi 22851 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4573
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Dây Patchcord Singlemode 2 đầu nối FC/PC - ST/PC nhập khẩu chính hãng

Dây nảy quang singlemode với 2 đầu nối FC/PC-FC/PC được sử dụng để truyền tải tín hiệu chuyển đổi trên các converter quang và hộp phối quang. Thiết bị này đã và đang được người sử dụng quan tâm bởi tính hữu dụng của nó.

Dây nhảy FC/PC-FC/PC được Hợp Nhất nhập khẩu và phân phối chính hãng tại Việt Nam, chất lượng sản phẩm chính hãng luôn được đảm bảo và có độ bền với thời gian.

Thiết kế

Dây nhảy FC/PC - FC/PC được nghiên cứu và sản sất với 2 đầu chiêu chuẩn giống nhau đều là đầu cắm FC-FC. Sản phẩm này được sản xuất với màu nhận biết là màu vàng, loại sợi quang thuộc sợi đơn mode.

Dây patchcord FC-FC có độ suy giảm tín hiệu rất thấp, ở khoảng dB và bước sóng của dây trong khoảng 1310, 1550nm. Độ uốn cong tiêu chuẩn trong khoảng 3cm, 2 chỉ số lực kéo căng lớn nhất nằm trong khoảng 90N/cm và lực nghiền nát ở khoảng N/cm

Đường kính cáo từ khoảng 2-3 milimet có độ dày lõi là 9 microns và độ dày lớp vỏ là 125 microns.

Chiều dài của dây nhảy FC/PC-FC/PC được sản xuất đặt hàng tùy theo yêu cầu của khách hàng và có một số độ dài dây tiêu chuẩn từ 5m, 10m, 15m, 20m....

Tính năng thực tế

- Chuyển đổi tín hiệu giữa bộ chuyển quang và odf, đảm bảo tốc độ truyền tải đạt chuẩn đường truyền Gigabit

- Sử dụng trong các hạ tầng mạng của các doanh nghiệp từ vừa và nhỏ cho tới quy mô lớn, được dân quản trị sever tin tưởng sử dụng.

- Giải pháp tiết kiệm nhất để nâng cấp hạ tầng mạng cáp đồng hiện có, dây nhảy singlemode fc/pc - st/pc là sản phẩm chính hãng có độ bền cao.

Thông số kỹ thuật

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang Singlemode FC/PC – ST/PC tại Hợp Nhất?
HOPNHAT.CO nhà phân phối Dây nhảy quang Singlemode FC/PC – ST/PC uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC/PC – ST/PC được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC/PC – ST/PC chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC/PC – ST/PC kém chất lượng từ HOPNHAT.CO
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC/PC – ST/PC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Dây nhảy quang Singlemode FC/PC – ST/PC chính hãng