Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC – LC/UPC

Dây nhảy quang LC/UPC – LC/UPC một loại dây chuyên dụng được sử dung cho hoạt động thiết bị cuối, các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang.Dây nhảy quang LC/UPC-LC/UPC hiện đang là sản phẩm được ưa chuộng nhất trên thị trường
(5/ 19 bởi 44076 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4572
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Dây nhảy quang Singlemode 2 đầu nối LC/UPC-LC/UPC

Dây nhảy quang 2 đầu nối LC/LC chuẩn UPC Singlemode là sản phẩm giúp người sử dụng có thể truyền tải tín hiệu trên đường truyền quang với tốc độ lên tới chuẩn Gigabit.

Dây nhảy quang đầu LC-LC được sản xuất với 2 loại đó là đơn mode (Simplex) và đa mode (Duplex) chính là dây đơn và dây đôi.

Giới thiệu sản phẩm

Dây nhảy quang LC/UPC-LC/UPC dây đôi được thiết kế với hai loại dây đơn gộp lại, hai đầu nối ở hai đầu đều là loại đầu nối LC/UPC, có màu vàng đăc trưng cho màu sắc của dây nhảy quang Singlemode.Dây Singlemode LC-LC/UPC được sử dụng chủ yếu để chuyển đổi tín hiệu từ thiêt bị vào với các Switch mạng.

Dây nhảy quang Singlemode LC-LC giá rẻ tại hopnhat.co

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC-LC/UPC (Nguồn: hopnhat.co)

Singlemode LC/UPC-LC/UPC có đường kính 2.0mm, 3.0mm là các đường kính dây cơ bản và có các độ dài cơ bản như 5m, 10m, 15m, 20m... tất nhiên việc lựa chọn dây cáp quang có độ dài như nào sẽ tùy thuộc vào nhu cầu sử dụng của từng hệ thống.

Tính năng chính của dây nhảy LC/UPC-LC/UPC

Thống số kỹ thuật của dây

Nếu bạn có những thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo Hotline 0981 558 668 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về giải pháp và giá thành của sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC – LC/UPC tại Hợp Nhất?
HOPNHAT.CO nhà phân phối Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC – LC/UPC uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC – LC/UPC được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC – LC/UPC chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC – LC/UPC kém chất lượng từ HOPNHAT.CO
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC – LC/UPC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC – LC/UPC chính hãng