Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây nhảy quang Multimode OM2 FPC-MM-OM2 Simplex

Dây nhảy quang Multimode OM2 FPC-MM-OM2 Simplex hãng Cablexa dòng dây nhảy quang tốc độ cao với nhiều ưu điểm trong thiết kế và tốc độ truyền dẫn hiện đang rất được ưa chuộng sử dụng.
(5/ 19 bởi 632 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4858
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Dây nhảy quang Multimode FPC-MM-OM2 OM2 Simplex hãng Cablexa

Mạng cáp quang từ lâu đã trở thành một xu hướng được chú trọng đầu tư và sử dụng rộng rãi trên thị trường. Với việc sở hữu những ưu điểm nổi bật trong thiết kế cũng như tính năng dây cáp quang đã và đang góp mặt trong hầu hết các lĩnh vực của cuộc sống.

Như các bạn cũng biết để vận hành ổn định dây cáp quang cần có sự kết nối của rất nhiều các thiết bị khác nhau mỗi thiết bị đóng một vai trò nhất định để xây dựng nên hệ thống mạng cáp quang vững mạnh.

Dây nhảy quang cũng là một trong số đó, sản phẩm này đóng vai trò như cầu nối giữa nhiều thiết bị với nhau. Trong nội dung dưới đây chúng tôi xin giới thiệu tới quý khách hàng sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM2 Simplex của hãng Cablexa. Xin mời quý khách hàng hãy cùng tìm hiểu.

Dây nhảy quang Multimode FPC-MM-OM2 Simplex hãng Cablexa

Bản chất vẫn là một loại dây truyền tín hiệu, chuyển tiếp tín hiệu giữa các thiết bị, dây nhảy quang hay cũng có thể gọi là một đoạn dây cáp quang truyền tín, chúng sở hữu nhiều nét tương đồng với các loại dây khác trên thị trường.

Dây nhảy quang Multimode FPC-MM-OM2 Simplex FPC-MM-OM2 là một đoạn dây cáp màu cam truyền tín hiệu cáp quang theo chuẩn Multimode hoạt động ở bước sóng 750nm, 850nm làm cầu nối chuyển đổi tín hiệu cáp quang đến với các thiết bị đầu cuối trong hệ thống.

Dây nhảy FPC-MM-OM2 Multimode được đúc sẵn các đầu chuyển đổi để tương thích với những thiết bị chuyển đổi khác nhau, loại dây nhảy này chuyên sử dụng với các hệ thống chuẩn Multimode mà không phải một chuẩn nào khác.

Ưu điểm của dây nhảy quang Multimode FPC-MM-OM2 Simplex hãng Cablexa

Dây nhảy Multimode FPC-MM-OM2 Simplex hãng Cablexa được thiết kế với 1 sợi truyền dẫn bao gồm 2 đầu nối khác biệt rất nhiều với thị trường hiện nay. Bởi dây nhảy Multimode thường được biết đến là các loại sợi Duplex (sợi đôi) nên việc đa dạng tùy chọn sẽ giúp cho người dùng có thêm nhiều hơn sự lựa chọn.

Một điểm khác biệt rõ nét làm nên thương hiệu của Cablexa chính bởi đường kính dây dẫn thường sản xuất sẵn theo tiêu chuẩn là dây 2.0 loại dây nhỏ giúp tiết kiệm diện tích, khoảng không trong thi công. Tuy đường kính dây nhỏ hơn so với dây 3.0 nhưng đường kính sợi truyền dẫn lại vẫn như các loại đây 3.0 nên vẫn đảm bảo tốc độ truyền tải của dây.

Ở một khía cạnh khác bạn có thể nhận thấy, dây nhảy quang Multimode FPC-MM-OM2 Simplex Cablexa được thiết kế sản xuất dạng đúc, điều này cũng có nghĩa các loại đầu cắm được đúc liền dây dạng đầu chụp chắc chắn nên độ suy hao tín hiệu được giảm đi rất nhiều so với cách bấm thủ công của các đơn vị hiện tại.

Ngoài ra, ngay đến vỏ bọc dây nhảy quang Simplex Cablexa cũng vô cùng đặc biệt khi được sản xuất với thành phần bao gồm các chất chống cháy LSZH tạo sự yên tâm có thể sử dụng trong nhiều môi trường khắc nghiệt.

Dây nhảy quang Multimode FPC-SX-OM2 Simplex hãng Cablexa có những loại đầu nối nào?

Cablexa thương hiệu uy tín từ Mỹ luôn hướng tới những giá trị cốt lõi nhằm mang tới cho người dùng sản phẩm chất lượng, sự tiện lợi và tối giản chi phí tốt nhất. Cũng bởi vậy mà dây nhảy quang Multimode FPC-SX-OM2 hãng Cablexa có thể sử dụng nhiều loại đầu nối khác nhau cho tương thích với các thiết bị nhất định.

Một số có thể kể tới như dây nhảy quang đầu SC – LC, SC – FC… Qúy khách hàng có thể yêu làm PO đặt hàng để sở hữu những loại đầu nối tương ứng kèm theo chiều dài của dây.

Dây nhảy quang Multimode FPC-SX-OM2 Simplex hãng Cablexa sử dụng cho các hệ thống nào?

Dây nhảy OM2 FPC-SX-OM2 có đường truyền tín hiệu xạ khúc với nhiều tia Laser nên khoảng cách truyền dẫn của chúng không được xa như dây nhảy Singlemode. Tuy nhiên, bù đắp lại loại dây này sở hữu một đường truyền tốc độ cao hơn nhiều.

Loại dây này được sử dụng với các thiết bị chuẩn kết nối Multimode và chủ yếu sử dụng ở phạm vi khoảng cách tối đa tới 500met. Tốc độ của chúng trung bình dao động từ 1G đến 10G và ứng dụng chính cho các chương trình đòi hỏi tốc độ nhanh.

Để sử dụng dây nhảy cáp quang Multimode FPC-SX-OM2 Simplex hãng Cablexa bạn nên xác định nhu cầu, mục đích xây dựng và phát triển lâu dài để có chiến lược thích hợp.

Lưu ý: Dây chỉ dùng với các hệ thống chuẩn Multimode và dây nhảy cáp quang này được dùng với bộ chuyển đổi quang điện...

Những thông số chính của dây nhảy quang Multimode FPC-SX-OM2 Simplex hãng Cablexa

Tên sản phẩm Dây nhảy quang Multimode FPC-SX-OM2 Simplex

Hãng Cablexa

Mã sản phẩm: FPC-SX-OM2

Loại đầu nối SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, E2000, SMA

Loại sợi Multimode

Kiểu sợi Simplex ( 1 sợi )

Bước sóng 750nm - 850nm

Độ uốn cong R=3cm

Lực căng lớn nhất 90N/cm

Đường kính dây 0.9mm

Màu sắc Màu Cam

Tiêu chuẩn sợi G.652, G655

Chiều dài 3m, 5m, 10m...có thể đặt theo yêu cầu

Độ suy hao 0.2db

Chất liệu PVC, LSZH, Plenum, Armored

Bảo hành 12 tháng

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang Multimode OM2 FPC-MM-OM2 Simplex tại Hợp Nhất?
HOPNHAT.CO nhà phân phối Dây nhảy quang Multimode OM2 FPC-MM-OM2 Simplex uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM2 FPC-MM-OM2 Simplex được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM2 FPC-MM-OM2 Simplex chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM2 FPC-MM-OM2 Simplex kém chất lượng từ HOPNHAT.CO
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM2 FPC-MM-OM2 Simplex tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Dây nhảy quang Multimode OM2 FPC-MM-OM2 Simplex chính hãng