Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây nhảy quang Multimode OM3 LC - LC

Dây nhảy quang multimode OM3 có màu Aqua ( màu xanh nước biển), sợi quang có đường kính 2.0mm đường kính cho đầu nối LC. Đặc biệt, chúng còn trang bị lớp vỏ PVC hoặc chống cháy (LSZH) được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại. Chúng là loại thiết bị được sử dụng nhiều trong các ngành công nghiệp, phù hợp với ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber Optic Data Transmission; Test Equipment; Metro;
(5/ 19 bởi 5235 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4749
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Dây nhảy quang Multimode OM3 LC - LC

Dây nhảy quang multimode LC-LC OM3 được thiết kế với đường kính 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: LC, LC.

Giới thiệu sản phẩm

Dây cáp Multimode có một lõi thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Ánh sáng được gửi thông qua cáp multimode có thể được điều khiển bởi một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850.Lớp vỏ bọc của dây nhảy quang multimode đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron. Điều này giúp suy giảm năng lượng thất thoát qua đường truyền dẫn.

Hai đầu của dây nhảy quang Multimode OM3 LC LC

Hình ảnh: Dây Multimode OM3 LC - LC

Tốc độ truyền tải thông tin lên đến 10G là điểm mười của dây nhảy quang OM3 LC LC cũng như các loại dây nhảy quang OM3 khác với hệ thống những người tiêu dùng thông mình.Chúng giúp cải thiện và khai thác tối đa hiệu suất của công việc.

dây nhảy quang multimode om3 sc sc , dây nhảy quang multimode om3 fc st, dây nhảy quang multimode om3 st st

Đặc điểm nổi bật của sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM3 LC - LC

Đặc điểm kỹ thuật:

- Dây nhảy quang OM3 vỏ màu xanh

- Đầu kết nối: LC/UPC LC/UPC

- Loại Sợi: đôi - Duplex hoặc sợi đơn

- Kiểu sợi quang: 50/125µm

- Vỏ: LSZH màu xanh

- Chiều dài:5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m (Tùy theo yêu cầu đặt hàng)

Ứng dụng:

- Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang

- Mạng truyền hình cáp trung tâm 10G 40G 100G

- Hệ thống thông tin quang

- Mạng truy cập FTTx, FTTH dũng giữa các Switch quang ở POP

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Multimode OM3 LC-LC

- Đường kính cáp:3.0mm

- Suy hao chèn: ≤0.3dB

- Suy hao phản hồi: ≥20dB-40dB

- Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

- Bước sóng: 850nm

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline 0981 558 668 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm, giải pháp cũng như để có được giá thành tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang Multimode OM3 LC - LC tại Hợp Nhất?
HOPNHAT.CO nhà phân phối Dây nhảy quang Multimode OM3 LC - LC uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM3 LC - LC được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM3 LC - LC chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM3 LC - LC kém chất lượng từ HOPNHAT.CO
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM3 LC - LC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Dây nhảy quang Multimode OM3 LC - LC chính hãng