Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây nhảy quang Singlemode FC-LC

Dây nhảy quang Singlemode FC-LC loại dây được sử dụng rộng rãi trong việc thực hiện truyền tín hiệu truyền hình cáp với các thiết bị chuyển đổi tín hiệu như Module.
(5/ 19 bởi 5601 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4740
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Dây nhảy quang Singlemode đầu tiêu chuẩn FC-LC

Dây nhảy Single với 2 đầu bấm tiêu chuẩn FC-LC được sử dụng rộng rãi trên toàn bộ các hệ thống hạ tầng mạng trên cả nước. Đây là sản phẩm được giới thi công và quản trị hệ thống mạng rất quan tâm.

Khả năng nâng cấp hệ thống nên tiêu chuẩn mạng Gigabit Ethernet với chi phí đầu tư phù hợp, dây nhảy FC-LC đang nằm trong TOP những loại dây nhảy quang bán chạy nhất trên thị trường.

Tổng quan về sản phẩm

Dây nhảy FC-LC có 2 kích thước chính đó là kích thước sợi 2.0 và kích thước sợi 3.0. Chúng đề có màu vàng đặc trưng của các loại dây nhảy Singlemode thông dụng, trong nhiều trường hợp thi công với các ODF quang các không gian hẹp kỹ thuật viên thường ưu tiên sử dụng dây nhảy loại 2.0mm để tiết kiệm không gian và để việc thi công dễ dàng hơn.

Dây nhảy quang Singlemode FC-LC giá rẻ tại hopnhat.co

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode FC - LC 2.0 (Nguồn: hopnhat.co)

Dây Singlemode FC-LC luôn có sẵn các loại như 3m,5m, 10m, 15m, 20m... tuy nhiên đây chỉ là những loại có sẵn và thường xuyên được sử dụng.Trong các trường hợp khác nhau bạn có thể yêu cầu các độ dài dây khác nhau sao cho phù hợp với nhu cầu sử dụng.

Tính năng của dây Singlemode đầu FC-LC

Singlemode FC-LC nổi bật với 2 loại đầu chuyển đổi khác nhau một đầu là chuẩn LC sử dung để cắm vào các thiết bị chuyển đổi chính như Modul, Adapter... để chuyển đổi tín hiệu sang loại đầu nối FC sử dụng với các Adapter FC trong hộp phối quang hoặc với chân trong các bộ chuyển đổi tín hiệu hình ảnh, video sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp.

Thông số kỹ thuật của dây

Dây nhảy FC/UPC-LC/UPC thiết bị không thể thiếu nếu bạn muốn sử dụng các ứng dụng chuyển đổi và truyền tải tín hiệu âm thanh, hình ảnh.

Hãy liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua số Hotline 0981 558 668 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về chất lượng cũng như giá thành của sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang Singlemode FC-LC tại Hợp Nhất?
HOPNHAT.CO nhà phân phối Dây nhảy quang Singlemode FC-LC uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC-LC được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC-LC chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC-LC kém chất lượng từ HOPNHAT.CO
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode FC-LC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Dây nhảy quang Singlemode FC-LC chính hãng