Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Dây nhảy quang Singlemode SC-SC

Dây nhảy quang Singlemode SC-SC/UPC loại dây nhảy quang thông dụng nhất trên thị trường thời gian những năm gần đây.Chúng có thể tương thích và ứng dụng cho rất nhiều những hệ thống mạng.
(5/ 19 bởi 42332 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4741
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Dây nhảy quang Singlemode SC-SC chuẩn đầu kết nối UPC

Dây nhảy SC-SC/UPC có thiết kế cơ bản với 2 đầu nối conecter loại SC-SC đầu vuông to màu xanh dương (xanh nước biển) màu vang nổi bật, với các chiều dài tương ứng với kích thước, khoảng cách giữa các thiết bị (3m, 5m, 10m, 15m, 20m...)tất nhiên là khoảng cách này có thể linh động tùy theo nhu cầu sử dụng của khách hàng.

dây nhảy quang sc-sc chính hãng

Dây nhảy quang Singlemode SC -SC/UPC được ứng dụng rộng trong các hệ thống mạng cơ bản trong các thiết bị chuyển đổi cơ bản như (hộp phối quang, bộ chuyển đổi quang điện)dùng để chuyển đổi tín hiệu quang điện.

dây nhảy quang sc-sc chính hãng

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode SC-SC/UPC (Nguồn: hopnhat.co)

Là một sản phẩm được ưa chuộng tuy nhiên giá thành của các loại dây nhảy quang này lại không quá đắt, đáp ứng được các khách hàng nhỏ lẻ và các công trình dự án lớn.

dây nhảy quang singlemode đầu sc-sc

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang Singlemode SC-SC/UPC

dây nhảy quang singlemode đầu sc-sc

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua số Hotline 0981 558 668 hoặc gửi thông tin qua Email để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về giá.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao bạn nên mua Dây nhảy quang Singlemode SC-SC tại Hợp Nhất?
HOPNHAT.CO nhà phân phối Dây nhảy quang Singlemode SC-SC uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-SC được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-SC chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-SC kém chất lượng từ HOPNHAT.CO
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode SC-SC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Dây nhảy quang Singlemode SC-SC chính hãng