Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Media Converter Planet FT-802S50

Media Converter Planet FT-802S35 tốc độ 10/100TX, sử dụng cáp Singlemode, đầu kết nối SC nhập khẩu chính hãng từ Đài Loan, bảo hành 24 tháng. Hãy cùng tìm hiểu chi tiết các thông tin về sản phẩm này.
(5/ 19 bởi 2523 người xem)
Giá bán: 2.050.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4804
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Giới thiệu sản phẩm Converter Planet FT-802S35

FT-802S50 bộ chuyển đổi quang điện – Media Converter Planet thương hiệu Đài Loan. Planet FT-802S50 là bộ chuyển đổi cầu nối Fast Ethernet Bridge có tính năng 100Base-FX fiber tới cặp xoắn được bảo vệ 10 / 100Base-TX hoặc STP. Máy có thể vận hành cho hoạt động half-duplex và full-duplex và chỉ cần hỗ trợ các tùy chọn sợi khác nhau. Tự động điều chỉnh hiệu năng cao nhất của thiết bị được kết nối khi nó được kết nối với cổng STP. Nếu một thiết bị hỗ trợ song công toàn bộ được kết nối, trình chuyển đổi sẽ thích ứng với chế độ song công và cung cấp băng thông 200Mbps. Khi một đơn vị half-duplex được kết nối, bộ chuyển đổi sẽ thích ứng với chế độ half-duplex và cung cấp băng thông chuẩn 100Mbps. Thiết bị cũng có một bộ chuyển đổi ghi đè cung cấp điều khiển bằng tay hoàn chỉnh cho các chế độ hoạt động ở chế độ half-duplex và full-duplex trong giao diện sợi quang. Media Converter Planet FT-802S35 sử dụng cáp quang Singlemode hoạt động ở bước sóng 1310nm và loại kết nối quang đầu SC.
Converter Planet FT-802S50 chính hãng
Hình ảnh: Media Converter Planet FT-802S50 chính hãng
Converter FT-802S50 có tính năng Link Fault Pass Through (LLCF / LLR) và DIP Switch. Các tính năng LLCF / LLR có khả năng thông báo cho quản trị viên các vấn đề với các phương tiện liên kết trong khi cung cấp các giải pháp hiệu quả để theo dõi mạng. Chuyển đổi DIP có tính năng tiện dụng vô hiệu hóa hoặc kích hoạt LFP.

Đặc điểm nổi bật của Converter Planet FT-802S35 Đài Loan

-Tên sản phẩm: Media Converter Planet FT-802S35
-Xuất xứ: Đài Loan
-Tốc độ: 10/100 Base-TX đến 10/100 TP/SFP
-Loại cáp: Singlemode
-Bước sóng hoạt động: 1310nm
-Khoảng cách: 50km
-Loại kết nối quang: SC

Mua Converter Planet FT-802S35 ở đâu?

Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất đơn vị cung cấp và phân phối thiết bị mạng viễn thông, thiết bị quang uy tín trên thị trường. Media Converter Planet chính hãng nhập khẩu từ Đài Loan hiện đang được phân phối tại Hợp Nhất với đầy đủ giấy tờ CO, CQ chứng nhận cũng như đảm bảo chất lượng, xuất xứ của sản phẩm. Ngoài ra các sản phẩm Converter Planet tại Hợp Nhất còn được bảo hành lên đến 24 tháng, giúp khách hàng yên tâm hơn.
Với sự uy tín và thành công từ các sản phẩm đi trước Hợp Nhất tin rằng sẽ làm hài lòng quý khách hàng với sản phẩm Converter Planet FT-802S35 chính hãng này.
Mọi thắc mắc về sản phẩm quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo Hotline 0981 558 668 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.
Qúy khách hàng cũng có thế truy cập đường Link dưới đây để xem chi tiết các sản phẩm khác.
>> Xem thêm: https://hopnhat.co/media-converter-planet-m-174-196.html

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao bạn nên mua Media Converter Planet FT-802S50 tại Hợp Nhất?
HOPNHAT.CO nhà phân phối Media Converter Planet FT-802S50 uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Media Converter Planet FT-802S50 được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Media Converter Planet FT-802S50 chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Media Converter Planet FT-802S50 kém chất lượng từ HOPNHAT.CO
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Media Converter Planet FT-802S50 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Media Converter Planet FT-802S50 chính hãng