Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

MGBLH1

Báo giá Module Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver chính hãng, giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường, bảo hành 12 tháng, có sẵn và giao nhanh.
(5/ 19 bởi 1148 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4969
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver

Module Cisco MGBLH1 là thiết bị hoạt động ở môi trường truyền dẫn Singlemode với bước sóng 13310nm có khoảng cách truyền dẫn lên đến 40Km, sử dụng đầu nối LC/LC (là loại đầu vuông nhỏ - LC Duplex).

Module Cisco MGBLH1

Hình ảnh: Module Cisco MGBLH1 chính hãng

Cisco MGBLH1 loại module quang, giải pháp giúp đảm bảo hoạt động của cáp truyền dẫn quang, dây nhảy với các thiết bị chuyển mạch chuyên dụng của hãng.

Sở hữu kích thước nhỏ gọn, được thiết kế tiện dụng linh hoạt có khả năng cắm nóng. Trên mỗi Module SFP MGBLH1 còn có tem chứa đầy đủ các thông tin cơ bản để người dùng có thể nhận biết khi sử dụng.

Cisco MGBLH1

Hình ảnh: Module Cisco MGBLH1

Cũng giống với các loại module khác, MGBLH1 có chân cắm được thiết kế dạng USB, các điểm tiếp xúc hay còn gọi là chân rết được làm từ chất liệu đồng nguyên chất đảm bảo tốc độ kết nối của Module là tốt nhất.

Module quang Cisco MGBLH1

Hình ảnh: Module quang Cisco MGBLH1

Dưới đây hãy cùng chúng tôi tìm hiểu các đặc điểm cũng như những thông tin hữu ích về sản phẩm này.

Tính năng, đặc điểm của module Cisco MGBLH1 chính hãng

- Chốt lò xo tích hợp để tháo mô-đun dễ dàng

- Hoán đổi nóng

- Hộp đựng LC song công chèn-mất thấp

- Nhiễu điện từ thấp (FCC Phần 15, Lớp B) để truyền thông rõ ràng

- Đạt tiêu chuẩn an toàn mắt của FDA và Ủy ban kỹ thuật điện quốc tế (IEC)

Module quang Cisco MGBLH1 những thông số cơ bản

Hãng Cisco

Nhà phân phối Unisystem

Mã sản phẩm MGBLH1

Loại SFP+

Bước sóng 850nm

Cổng giao diện LC Duplex

Loại cáp Singlemode

Tốc độ dữ liệu tối đa 1Gb/giây

Khoảng cách cáp tối đa 40Km

Linh kiện quang VCSEL 1310nm

Độ nhạy thu <-17dBm

Năng lượng TX -8,2 ~ 0,5dBm

Hỗ trợ DOM

Kích thước 0,50 "x 0,50" x 2,25 "

Phạm vi nhiệt độ thương mại 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

Giao thức Tuân thủ SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004

Bảo hành 12 tháng

Mua module quang Cisco MGBLH1 chính hãng ở đâu?

Hợp Nhất trên thị trường hiện nay đang là một đơn vị uy tín nhận được nhiều sự tín nhiệm từ quý đối tác trong và ngoài nước. Không chỉ cung cấp sản phâm chính hãng, chúng tôi còn mang tới cho quý khách hàng những giải pháp tối ưu nhất với mức chi phí tối giản.

Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để nhận báo giá và đặt hàng nhanh nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao bạn nên mua MGBLH1 tại Hợp Nhất?
HOPNHAT.CO nhà phân phối MGBLH1 uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm MGBLH1 được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm MGBLH1 chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm MGBLH1 kém chất lượng từ HOPNHAT.CO
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm MGBLH1 tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá MGBLH1 chính hãng