Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Module quang 1 sợi GNET HHD-GB3512-20-LC

Module quang GNET dòng sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong các lĩnh vực công nghệ hiện nay. HHD-GB3512-20-LC chắc hẳn không thể bỏ qua khi nói tới dòng sản phẩm này. Hãy cùng tìm hiểu chi tiết hơn trong nội dung bài viết này.
(5/ 19 bởi 1252 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4855
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 24 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Module quang 1 sợi HHD-GB3512-20-LC hãng GNET

HHD-GB3512-20-LC hãng GNET, loại module 1 sợi quang được đông đảo quý khách hàng tin tưởng chọn lựa sử dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực, hệ thống khác nhau. Không chỉ bởi chất lượng mà còn bởi thiết kế, tính tiện lợi cũng như giá thành hợp lý.

HHD-GB3512-20-LC

Hình ảnh: Module quang 1 sợi HHD-GB3512-20-LC hãng GNET

Module SFP 1 sợi này được làm từ chất liệu thép bền chắc, các chi tiết được thiết kế một cách tỉ mỉ. Trên module cũng có tem chứa đầy đủ các thông tin của sản phẩm, bao gồm mã sản phẩm, hãng sản xuất, thông số kỹ thuật để người dùng dễ dàng nhận biết.

Module quang 1 sợi HHD-GB3512-20-LC có 2 phần chính, trong đó 1 đầu là giao diện kết nối quang để kết nối tới các thiết bị chuyển đổi và đầu còn lại là chân cắm dạng USB sử dụng để kết nối với bộ chuyển mạch Switch.

Module SFP 1 sợi HHD-GB3512-20-LC

Hình ảnh: Điểm tiếp xúc quang trên Module SFP 1 sợi HHD-GB3512-20-LC

Cũng như bao loại module khác, HHD-GB3512-20-LC sử dụng đầu nối là đầu LC (loại đầu nối vuông nhỏ - dây nhảy quang LC) và có thể sử dụng cho cả 2 chuẩn đường truyền tín hiệu Singlemode hoặc multimode.

Module SFP 1 sợi hãng GNET có lắp che làm từ nhựa dẻo, có khả năng bám chặt lấy đầu quang giúp bảo vệ điểm tiếp xúc quang không bị suy giảm tín hiệu do bụi hay các tác động khác.

Module SFP 1 sợi HHD-GB3512-20-LC

Hình ảnh: Module quang 1 sợi hãng GNET

Thông số chính của module SFP 1 sợi hãng GNET HHD-GB3512-20-LC

- Hãng: G-NET

- Tên sản phẩm: HHD-GB3512-20-LC

- Loại: Module quang 1 sợi

- Gói SFP với đầu nối LC / SC

- Truyền dẫn lên đến 120Km với chế độ single-mode

- Nguồn cung cấp 3.3V đơn

- Giao diện dữ liệu đầu vào / đầu ra tương thích LVPECL

- Thấp EMI và ESD bảo vệ xuất sắc

- An toàn laser đạt tiêu chuẩn IEC-60825

- Tương thích với CE / RoHS / Eye Safety

- Kích thước (W x D x H): 11mm x 75mm x 11mm

- Cân nặng: 0,2 kg

- Nhiệt độ hoạt động : 32 ° đến 185 ° F (0 ° đến 85 ° C)

- Nhiệt độ lưu trữ : -40 ° đến 185 ° F (-40 ° đến 85 ° C)

- Bảo đảm : 24 tháng

Sử dụng module quang HHD-GB3512-20-LC như nào đúng cách?

Module có nhiều loại có thể là dạng module đồng (Module cổng RJ45) hoặc module quang (SFP module) các loại 1 sợi hoặc 2 sợi chúng được dùng trong nhiều hệ thống khác nhau và cũng bởi vậy mà việc sử dụng chúng sẽ đòi hỏi bạn cần có những kiến thức, hay lưu ý một số điểm nhất định.

Đối với module quang HHD-GB3512-20-LC là loại module quang 1 sợi nên bạn chỉ cần sử dụng 1 sợi đơn dây nhảy để kết nối. Mặc dù module có khả năng cắm nóng tiện lợi, tuy nhiên tốt hơn hẳn bạn vẫn nên hạn chế cắm rút bởi khi cắm rút không đúng cách có thể làm gãy chân tiếp xúc và làm hư hại module. Bởi bản chất chúng cũng như các dạng USB.

Một điều nữa bạn cũng nên lưu ý đó là không tháo lắp bảo vệ cổng quang khi chưa sử dụng, bụi và các vết bẩn bám vào sẽ làm tăng độ suy hao, tín hiệu không được đảm bảo tính ổn định.

Mua module quang 1 sợi HHD-GB3512-20-LC ở đâu uy tín?

Chúng tôi khi tiếp nhận thông tin từ quý khách hàng, quý đối tác cũng đã nhận thấy rất nhiều câu hỏi, sự băn khoăn như bạn. Tuy nhiên, sau khi sử dụng sản phẩm và dịch vụ của Hợp Nhất khách hàng đã nhận thấy sự khác biệt và có được lời giải cho những thắc mắc trên.

Hợp Nhất với nhiều năm hoạt động và phát triển tập trung trong việc tư vấn, cung cấp các giải pháp quang, thiết bị và linh kiện quang mang tới cho quý khách hàng nhiều hơn những sự chọn lựa, sản phẩm chất lượng với giá thành cạnh tranh nhất.

Khi mua sản phẩm của chúng tôi bạn sẽ được tư vấn, hỗ trợ triển khai, khắc phục các sự cố trong quá trình hoạt động. Đặc biệt hơn với sản phẩm Module quang HHD-GB3512-20-LC còn được bảo hành tới 24 tháng, mang đến sự yên tâm cho quý khách hàng.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các HOTLINE trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất nhé!

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao bạn nên mua Module quang 1 sợi GNET HHD-GB3512-20-LC tại Hợp Nhất?
HOPNHAT.CO nhà phân phối Module quang 1 sợi GNET HHD-GB3512-20-LC uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Module quang 1 sợi GNET HHD-GB3512-20-LC được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Module quang 1 sợi GNET HHD-GB3512-20-LC chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Module quang 1 sợi GNET HHD-GB3512-20-LC kém chất lượng từ HOPNHAT.CO
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Module quang 1 sợi GNET HHD-GB3512-20-LC tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Module quang 1 sợi GNET HHD-GB3512-20-LC chính hãng