Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM

Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM: Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 10KM Transceiver Module compatible chất lượng tốt, giá rẻ.
(5/ 19 bởi 800 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4867
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM: Cablexa SFP, 1.25Gb/s, 1000BASE-LX, SMF, 1310nm, Duplex LC, 10KM Transceiver Module compatible

Cablexa thương hiệu được ưa chuộng sử dụng rộng khắp thời gian vài năm trở lại đây và nhận được những phản hồi rất tích cực từ phía quý khách hàng.

Cablexa mang tới cho người dùng những giải pháp sự lựa chọn hoàn hảo với sự đa dạng về hệ thống sản phẩm. Một trong số đó không thể bỏ qua chính là sản phẩm Module quang hãng Cablexa.

Dưới đây chúng tôi xin gửi tới quý khách hàng những thông tin chi tiết về sản phẩm module quang Singlemode SFP-GE-SM13-10KM hãng Cablexa.

Module quang SFP-GE-SM13-10KM có điểm gì nổi bật?

Module quang Cablexa mang tới cho người dùng nhiều những giá trị vượt trội mà trong đó điều đầu tiên dễ dàng nhận thấy nhất chính là thiết kế bên ngoài.

Module SFP-GE-SM13-10KM hãng Cablexa sở hữu nhiều điểm nổi bật trong thiết kế với thiết kế là lớp vỏ kim loại sáng bóng có tính thẩm mỹ cao, các giao diện đầu nối quang cũng như khe cắm quang đều được bố trí rất hợp lý.

Hai đầu tiếp xúc quang có các lẫy bịt bằng nhựa dẻo đóng vai trò bảo vệ điểm tiếp xúc khỏi các tác động bên ngoài làm ảnh hưởng đến tốc độ truyền dẫn. Trên Module quang SFP-GE-SM13-10KM có dán tem nổi chứa đầy đủ các thông tin về sản phẩm để khách hàng dễ dàng kiểm tra.

Module quang hãng Cablexa SFP-GE-SM13-10KM sử dụng chuẩn Singlemode hoạt động ở bước sóng 1310nm – 1550nm có thể truyền tín hiệu lên tới 10Km và sử dụng đầu nối LC (loại đầu vuông nhỏ).

Ngoài ra, loại module này với kích thước nhỏ gọn và khả năng cắm nóng hiệu quả tiện lợi cho việc vận chuyển lắp đặt.

Tại sao nên sử dụng Module quang Cablexa?

Như các thương hiệu khác trên thị trường, Module quang Cablexa cũng sở hữu những ưu điểm nổi bật, vượt trội trong thiết kế và tính năng. Module Cablexa đa dạng về mẫu mã và chủng loại mang tới cho quý khách hàng nhiều hơn những sự chọn lựa thích hợp với nhu cầu sử dụng.

Đặc biệt hơn đó là thiết bị này được phân thành các chuẩn Single mode và Multimode có khả năng truyền dẫn ở nhiều khoảng cách khác nhau và có thể lên tới 10Km với module quang Singlemode.

SFP Module Cablexa được nghiên cứu và sản xuất theo các tiêu chuẩn kỹ thuật nghiêm ngặt đảm bảo tính trọn vẹn về kích thước, cân nặng và sự ổn định của đường truyền. Do đó, module có chất lượng tốt và rất được quý khách hàng tin tưởng chọn dùng. Cuối cùng một điểm cộng khác không thể bỏ qua chính là giá thành.

So với các hãng Module khác trên thị trường hiện nay, Cablexa là một sự chọn lựa không thể hoàn hảo hơn với mức giá cả cạnh tranh giúp doanh nghiệp tiết kiệm nhiều hơn chi phí sử dụng.

Tính năng, đặc điểm của module SFP-GE-SM13-10KM

Bộ thu phát quang LC SFP có thể cắm nóng

Tương thích MSA có thể cắm yếu tố hình thức nhỏ (SFP)

Tuân thủ theo chuẩn Gigabit Ethernet 1000BASE-LX của IEEE 802.3z

Tuân thủ Kênh sợi quang 1X SM-LC-L FC-PI

Khớp nối AC / AC theo MSA

Khoảng cách lên tới 10km

Nguồn điện đơn + 3,3V

Tuân thủ RoHS

An toàn quốc tế Laser loại 1 Srandard IEC-60825 Tuân thủ

Thông tin cơ bản của Module SFP-GE-SM13-10KM hãng Cablexa

Hãng: Cablexa

Mã sản phẩm: SFP-GE-SM13-10KM

Loại sản phẩm: Module thu phát

Yếu tố hình thức: SFP

Tốc độ dữ liệu (tối đa): Lên tới 1.25Gb / s

Khoảng cách (tối đa): 10KM

Máy phát: 1310nm FP

Người nhận: PIN

Chẩn đoán kỹ thuật số: Có / Không

Kết nối: LC đôi

Loại cáp: SMF

Bước sóng: 1310nm

Nhiệt độ hoạt động: COM / EXT / IND

Bảo hành: 12 tháng

Đơn vị đặt mua dây module quang SFP-GE-SM13-10KM hãng Cablexa

Nói đến cáp quang , thiết bị quang, giải pháp quang hoàn hảo không thể bỏ qua Hợp Nhất một đơn vị uy tín đã hoạt động lâu năm trên thị trường và dành được nhiều sự tín nhiệm từ phía khách hàng.

Nếu bạn đang tìm kiếm giải pháp, cần tư vấn đặt mua sản phẩm chính hãng chất lượng tốt với giá thành tốt hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao bạn nên mua Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM tại Hợp Nhất?
HOPNHAT.CO nhà phân phối Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM kém chất lượng từ HOPNHAT.CO
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Module quang Cablexa SFP-GE-SM13-10KM chính hãng