Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0981 558668

Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm

1. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 155Mbps (OC-3/STM-1 SONET/SDH) 2. Bước sóng quang Multi-mode 850nm; 1310nm, 1550nm Single-mode 3. Khoảng cách truyền dữ liệu up to 120km Single-mode, Up to 2km Multi-mode
(5/ 19 bởi 8447 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #4596
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm
Đặc Điểm

1. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX
2. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 155Mbps (155Mbps OC-3/STM-1 SONET/SDH)
3. Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4. Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
Thông Số Kỹ Thuật
1. .Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX
2. .Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 155Mbps (155Mbps OC-3/STM-1 SONET/SDH)
3. .Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4. .Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5. .Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic
6. .Khoảng cách truyền xa 2Km với Multi-mode và 120Km với Single-mode
7. .Hỗ trợ Hot Pluggable, Chip EEPROM với chức năng Serial ID
8. .Giao diện quang LC Duplex
9. .Ít nhiễu điện từ EMI
10. Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ +70°C ( Công nghiệp -40°C ~ +85°C)
11. Laser Class 1 tương thích với IEC 60825-1 và IEC 60825-2
12. Đạt tiểu chuẩn chất lượng RoHs

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Tại sao bạn nên mua Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm tại Hợp Nhất?
HOPNHAT.CO nhà phân phối Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm được phân phối bởi Hợp Nhất đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm kém chất lượng từ HOPNHAT.CO
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps, bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm chính hãng